WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Onion Storage Tips 2023 कांदा साठवणूक करता वेळेस कोणता पावडर वापरावन गरजेचं आहे ज्यामुळे कांदा चाळीमध्ये पाच ते सहा महिने टिकेल आणि एकही कांदा सडणार नाही याची माहिती खालील नुसार आहे. सध्या कांदा काढणी चालू आहे आणि शेतकऱ्याला आता हा कांदा चाळीमध्ये म्हणजे त्यांच्या पराखी मध्ये टाकायचा आहे तर कांदा चाळ सिंगल पाकी किवा डबल पकी असो त्याचबरोबर कांदा चाळ ही पास्ताची असेल तरी पण ही कांदा चाळ उपलब्ध असेल.

Onion Storage Tips 2023

तर ह्या कांदा चाळीमध्ये कांदा ठेवायचा आहे त्याची सड नाही झाली पाहिजे किंवा कांदा यामध्ये खराब नाही पाहिजे आणि पाच ते सहा महिने कांदा चाळीमध्ये टिकला पाहिजे त्यासाठी योग्य ती काळजी घेणं गरजेचं आहे. पावडर आहे तर याचा वापर करणं गरजेचे आहे. कांदा चाळीची जी योग्य काळजी कशा पद्धतीने घेणे गरजेचे आहे याची माहिती पाहण्यासाठी खली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

पावडर कोणते वापरावे

Jeevan Umang Table

पहा कशी करावी कांदा साठवणूक

Onion Storage Tips 2023 पावडरचे फायदे

Jeevan Umang Table

हे वापरा होईल फायदा

Panchayat Samiti Yojana 2023 :पहा तुमच्या ग्रामपंचायतमध्ये कोणकोणत्या योजना राबवल्या जातात

Stolen Mobile phone 2023 :मोबाइल हरवला तरी नो टेन्शन

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

3 Responses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!