WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

post office rd calculator पोस्ट ऑफिसमध्ये (Post office) लहान मुले आणि वृद्धांसाठी अनेक बचत योजना चालवल्या जात आहेत. यापैकी एक विशेष योजना गुंतवणूकदारांना केवळ व्याजाद्वारे लाखो कमावण्यास मदत करते. पोस्ट ऑफिस टाइम डिपॉझिट योजनेच्या माध्यमातून तुम्ही चांगला नफा मिळवू शकता.

post office rd calculator

👉 क्लिक करा आणि योजनेचा लाभ घ्या 👈

या पंचवार्षिक योजनेत तुमचे पैसे सुरक्षित ठेवण्यासोबतच तुम्हाला मजबूत परतावाही मिळतो. यामुळे, ही लोकप्रिय रिटर्न योजनांपैकी एक आहे. पोस्ट ऑफिसच्या पोस्ट ऑफिस टाइम डिपॉझिट या योजनेत पाच वर्षांसाठी गुंतवणूक करावी लागते. गेल्या वर्षी 1 एप्रिल 2023 रोजी सरकारने पोस्ट ऑफिस टाइम डिपॉझिट स्कीममधील व्याजदर 7 टक्क्यांवरून 7.5 टक्के केला होता. post office rd calculator

प्रत्येकाला त्यांच्या कमाईतील काही रक्कम वाचवायचो असतो. ते अशा ठिकाणी गुंतवायचे असतात की, जिथे त्यांचे पैसे सुरक्षित राहतील. तसेच त्यांना त्यावर उत्कृष्ट परतावा मिळू शकेल. या बाबतीत, पोस्ट ऑफिसद्वारे चालवल्या जाणार्‍या छोट्या बचत योजना आता खूप लोकप्रिय ठरत आहेत. पोस्ट ऑफिस टाईम डिपॉझिट स्कीमबद्दल बोलायचे झाले तर, ते प्रचंड व्याज आणि उत्तम फायदे देखील देते. या योजनेतील गुंतवणुकीवर मिळणारे व्याज 7.5 टक्के आहे.

post office rd calculator

सर्व महिलांना मोफत शिलाई मशीन व 3 लाख रुपये लोन सुविधा उपलब्ध

व्याजदरात बदल

post office rd calculator

👉 अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 👈

व्याजातून 2 लाखांपेक्षा जास्त कमाई होईल post office rd calculator

देशातील सर्वात स्वस्त इलेक्ट्रिक कार; किंमत फक्त 1.70 लाख रुपये,

कर सवलतीचा लाभही मिळतो

post office rd calculator

गृहकर्ज RBI च्या या नियमामुळे वाचू शकतात लाखो रुपये

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!