WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Talathi Bharti 2023 तलाठी भरती 2023 ची जाहिरात प्रसिद्ध झाली आहे 4600 पेक्षा जास्त जागा आहे ऑनलाईन अर्ज कुठे करायचा पात्रता काय आहे अभ्यासक्रम नक्की कसा राहील वयोमर्यादा किती राहील कागदपत्रे कोणकोणती लागतील आणि फीज कशी आहे याबद्दल सगळी माहिती जाणून घ्या. प्रारूप जाहिरात प्रसिद्ध करण्यात आली आहे पुणे कार्यालयाकडून 17 ऑगस्ट 2023 ते 12 सप्टेंबर 2023 या कालावधीमध्ये महाराष्ट्रातील एकूण 36 जिल्हे केंद्रावरती ऑनलाईन परीक्षा आहे तलाठी भरतीची परीक्षा ही या तारखेला घेण्यात येणार असं सांगण्यात आल आहे यामध्ये संवर्ग, तलाठी विभाग, महसूल व वन विभाग,.

Talathi Bharti 2023

कागदपत्रे

वयोमर्यादा/पात्रता

ऑनलाईन अर्ज पद्धत

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

2 Responses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!