WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Vasantrao Naik Yojana या सर्व गोष्टींमुळे राज्यात दिवसेंदिवस बेरोजगारीचे समस्या वाढत चालली आहे. या गोष्टींचा विचार करून राज्यातील युवकांना मानसिक त्रास सहन करावा लागतो या सर्व गोष्टींचा विचार करून वसंतराव नाईक विमुक्त जाती व भटक्या जमाती विकास महामंडळामार्फत थेट कर्ज योजनेची सुरुवात करण्यात आली आहे. जेणेकरून राज्यातील इच्छुक.. युवक स्वतःचा एखादा व्यवसाय सुरु करू शकतील यासाठी या योजनेची सौर्वत करण्यात आली आहे. या योजेअंतर्गत स्वतःचा नवीन व्यवसाय सुरू करण्यासाठी 1 लाख रुपयांपर्यंत कर्ज दिले जात आहे. योजनेचे नाव, विभाग, राज्य लाभार्थी, लाभ, अर्ज करण्याची पद्धत, वसंतराव नाईक कर्ज योजना, इतर मागास बहुजन कल्याण विभाग, महाराष्ट्र राज्यातील नागरिक, १ लाख रुपयेकर्ज दिले जाईल या योजनेसाठी अर्ज करायचा असेल तर ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करू शकता.

Vasantrao Naik Yojana

योजनेचे लाभ

योजनेचे उदिष्ट

Maha DBT 2023

ज्येष्ठ नागरीक बचत योजना

Vasantrao Naik Yojana योजनेचे वैशिष्ट्ये

Maha DBT 2023

अर्ज करण्यासाठी क्लिक करा

योजनेचे लाभ
Maha DBT 2023

पात्रता

Vasantrao Naik Yojana आवश्यक कागदपत्रे
Maha DBT 2023

महामंडळ स्थापनेची उद्दिष्टे

कर्ज वितरण कार्यपद्धती
Maha DBT 2023

शबरी आदिवासी घरकुल योजना?

अर्ज पद्धत

Reserve Bank Campaign 2023 :RBI खातेधारकांना पैसे देणार

Employees Tax Limit 2023 :रु. 25 लाख आता कर मुक्त

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

One Response

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!