WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Saur Krishi Vahini Yojana Maharashtra राज्यातील सर्व शेतकऱ्यांसाठी राज्य शासनाने घेतला मोठा निर्णय. हा निर्णय काल झालेल्या मंत्रिमंडळाच्या बैठकीत घेण्यात आला आहे. अखेर त्या योजनेला शासनाची मंजुरी मिळाली आता शेतकऱ्यांना मिळणार वर्षाला एक लाख 25 हजार रुपये. योजनेसाठी कोणतेही अट नाही कोणत्याही शेतकऱ्याला या योजनेचा लाभ घेता येणार आहे.

अर्थात प्रत्येक वर्षाला एक लाख 25 हजार रुपये या योजनेअंतर्गत मिळत राहणार आहेत. मंत्रिमंडळ बैठकीत हा निर्णय घेण्यात आला आहे यासंदर्भात सविस्तर माहिती तसेच शेतकऱ्यांना प्रतिवर्ष एक लाख 25 हजार रुपये कसे मिळतील हे सुद्धा माहिती जाणून घेणार आहोत

Saur Krishi Vahini Yojana 

शेतकऱ्यांना मिळणार 1.25 लाख

आताच करा अर्ज

Saur Krishi Vahini Yojana Maharashtra शेतकऱ्यांचे फायदे

Land Record Nominee :मोबाइलवरून वारस नोंद कशी करायची

Gharkul Yojana 2023 :आता सर्वांना घरकुल मिळणार

Jerenium Farming :शेतकऱ्याला करोडपती करणारी शेती

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

8 Responses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!