WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

lic policy maturity calculator फॅमिलीच्या सेक्युरिटीसाठी चांगली विमा पॉलिसी बाय करायचा विचार करत असाल तर या टॉप फाईव इन्शुरन्स प्लॅनची माहिती खाली दिली आहे. भारतातील सर्वात मोठी इन्शुरन्स कंपनी प्रिय ग्राहकासाठी वेगळे फायदे देणारे इन्शुरन्स प्लॅन घेऊन येत असते.

👉 या विमा पॉलिसीचा लाभ घेण्यासाठी क्लिक करा 👈

जर रिटायरमेंट ची प्लॅनिंग करत असाल तर रिटायरमेंट प्लॅन आहे जर मुलासाठी इन्शुरन्स प्लॅन त्यासाठी चिल्ड्रन प्लॅन आहे जर फक्त टर्म इन्शुरन्स हवा असेल तर तो अवेलेबल आहे. जर हमखास गॅरेंटी रिटर्न देणारा प्लॅन हवा असेल तर तो पण आहे. सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

या इन्शुरन्स कव्हर प्लसमध्ये हाय रिटर्न्स मिळतात जीवन प्लॅन बाकीच्या पॉलिसीला कम्पेअर केला तर यामध्ये हाय बोनसह इन्शुरन्स कव्हर मिळतो. ह्या प्लॅनचा बेस्ट बेनिफिट लिमिटेड प्रीमियम प्लॅन आहे शेवटची काही वर्ष एलआयसी ला प्रीमियम देण्याची गरज नाही.

 lic policy maturity calculator

सरकार देतयं 1 रुपयात 5 लाख रुपये

जीवन लाभ

ह्या प्लॅनमध्ये शेवटच्या सोळा वर्षासाठी या प्लॅनला घेतला तर फक्त दहा वर्षे प्रीमियम द्यावा लागेल. जर 21 वर्षासाठी ह्या प्लॅनला घेतला तर फक्त पंधरा वर्षे प्रीमियम द्यावा लागेल. जर पंचवीस वर्षासाठी हा प्लॅन घेतला तर सोळा वर्षे प्रीमियम पेड करावा लागेल. lic policy maturity calculator

 lic policy maturity calculator

👉 सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈

जीवन अमर योजना lic policy maturity calculator

ज्यांना कमी किमतीचा विमा पर्याय लागत आहे त्यांसाठी एलआयसी जीवन अमर योजना आहे. टर्म इन्शुरन्स विमा पॉलिसी ठराविक कालावधीसाठी कव्हरेज प्रदान करते.

ज्यांना उच्च विमा रकमेसह कमी किमतीचा विमा पर्याय हवा आहे त्यांसाठी हे योग्य आहे. या योजनेसाठी पॉलिसीचे मुदत 10 ते 14 वर्षाच्या दरम्यान असते आणि नाव नोंदणी वय 18 ते 65 दरम्यान आहे.

या योजनेचे परिपक्वतेचे वय 80 वर्षे आहे हयात 25 लाखापेक्षा जास्त मर्यादा राहते.

lic policy maturity calculator

ग्राहकांना मोठा दिलासा! कर्जाचे वाढीव व्याज परत करा;

टेक टर्म प्लॅन

चिल्ड्रन मनी बँक प्लॅन lic policy maturity calculator

ही योजना मुलांना आर्थिक सुरक्षा प्रदान करते हे पालकांसाठी योग्य आहे ज्यांना मुलाचे भविष्य सुनिश्चित करायचे आहे. या योजनेची पॉलिसी टर्म आहे 25 वर्ष एंट्री एज दिलेल्या आहे मिनिमम शून्य ते बारा वर्षापर्यंत या योजनेची मिनिमम अमाऊंट आहे एक लाख रुपये आणि मॅक्झिमम लिमिट एलआयसीमध्ये दिली नाही मॅच्युरिटी 25 वर्ष दिलेला आहे.

 lic policy maturity calculator

👉 वाचा सविस्तर माहिती 👈

 जीवन उमंग प्लॅन
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!