WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

turant loan ज्यांनी बांधकाम कामगार मध्ये नोंद केली असेल अशा प्रत्येक बांधकाम कामगार व्यक्तीला घरकुलासाठी 4 लाख 50 हजार रुपये भेटणार आहे, तर यासाठी सरपंच किंवा ग्रामसेवक कामगार व्यक्तीला योजना मंजूर करण्यासाठी तुमच्याकडून 10 हजार ते 20 हजार रुपये मागत असतील तर आता केंद्र शासनाने नवीन नियम चालू केला आहे, आता फॉर्म भरण्यासाठी फक्त 1 रुपये फी लागणार आहे तर घरबसल्या फ्री मध्ये योजनेचा लाभ कशा पद्धतीने घेता येईल याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घ्या.

turant loan

👉 आत्ताच अर्ज करून मिळवा लाभ 👈

या अगोदर राज्य शासनाकडून बांधकाम मजुरांना घर बांधण्यासाठी 1 लाख 20 हजार रुपये कामगार व्यक्तीला दिले जात होते, परंतु एक लाख वीस हजार मध्ये कामगार माणसाला पूर्ण घर बांधणे शक्य होत नाही त्यासाठी आता राज्य शासनाने 1 लाख 20 हजार मध्ये दुसरे 80 हजार रुपये जोडून दोन लाख रुपये अर्थसहाय्य म्हणून दिले जाणार आहे. आणि त्याचबरोबर केंद्र शासनाकडून दोन लाख 50 हजार रुपये दिले जात आहे अशा पद्धतीने दोन्ही योजनेचे पैसे मिळवून 4 लाख 50 हजार रुपये घरकुल योजनेसाठी दिले जाणार आहे.

जमीन खरेदीसाठी 100% अनुदान

लाभार्थी पात्रता

turant loan

👉 सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी क्लिक करा 👈

लागणारी आवश्यक कागदपत्रे turant loan

अशी सर्व कागदपत्रे योजनेचा लाभ घेण्यासाठी तुमच्याकडे असणे आवश्यक आहे.

turant loan

जेवढे भरले तितकेच नव्याने पीककर्ज!

घरकुल योजनेचा लाभ कोणत्या कामगार व्यक्तीला भेटणार

turant loan

👉 फॉर्म PDF 📑 डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈

योजनेसाठी अर्ज कसा करावा ? turant loan

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!