WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

latest jobs in kashmir The Brand that India Values इंडिया मध्ये सगळ्यात मोठा ब्रँड किंवा रिस्पेक्टेड ब्रँड कोणता असेल तर तो टाटा आणि यांच्यासोबत तुम्हाला मोफत ट्रेनिंग मिळत आहे, सर्टिफिकेट मिळणार आहे, सोबत स्टायपेंड सुद्धा मिळणार आहे, याच्या ऑफिशियल वेबसाईटवर सगळी माहिती दिलेली आहे.

आणि यांच्या ऑफाइसल पोर्टल वरून आपण अप्लाय सुद्धा करू शकता. फक्त तुम्ही 10 वी पास आहात सगळे अप्लाय करू शकतात मिनिमम वय 16 पाहिजे. तर अप्लाय कसं करावं, पात्रता काय आहे याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घ्या.

भारतामध्ये टाटा ब्रँड सगळ्यांनाच माहिती आहे रिस्पेक्टेड ब्रँडे आणि ज्यांच्या सोबत तुम्हाला इथे गव्हर्मेंट रिकर्कनाईज सर्टिफिकेट मिळणार आहे, ट्रेनिंग मिळणार आहे त्यामुळे नक्की तुम्ही याचा फायदा घेतला पाहिजे, अप्रेंटीशीप आहे टाटा स्टारबक्स मध्ये स्टारबक्स एक ब्रँड समजला जातो अनेक जणांना जसं की आयफोन एक ब्रँड आहे त्याच प्रकारचे स्टार बक्स मध्ये कॉफी पिन एक ब्रँड वाटतो. तर तुम्हालाही अपॉर्च्युनिटी मिळत आहे अप्रेंटीशीपची ज्यामध्ये तुम्हाला ट्रेनिंग दिली जाणार आहे.

latest jobs in kashmir

👉 Apprentice अप्लाय करण्यासाठी क्लिक करा 👈

स्टारबक्स इंडिया काय आहे

ट्रेनिंग कुठली मिळणार आहे latest jobs in kashmir

latest jobs in kashmir

नागरिकांना स्वस्तात रेती 🖥️ अशी करा वाळू बुकिंग

Eligibility पात्रता काय

Students pursuing म्हणजे तुमचं 11th झालंय किंवा 12th झाल किंवा 10th झालेली आहे, म्हणजे दहावी लेवल तुमचं कुठलेही शिक्षण झालं असेल मग तुमचे ग्रॅज्युएशन झालंय, डिप्लोमा, आयटीआय, पोस्ट ग्रॅ्युएशन जाती झालं असेल तरी तुम्ही सगळे या संधीचा फायदा घेऊ शकता. latest jobs in kashmir

त्यानंतर मिनिमम इथे तुमचा एज 16 पाहिजे आणि तुमच्याकडे एक व्हालिड आधार कार्ड म्हणजे नॅशनल आयडेंटी पाहिजे.
आधार कार्ड नसेल तर पॅन कार्ड किंवा वोटर आयडी किंवा लायसन असं कुठल्यातरी एक आयडी कार्ड पाहिजे.

फक्त एवढंच ना कुठलं स्किल्स मागितले फक्त तुम्ही 16 वर्षाचे पूर्ण झालं असाल आणि 10 वी पास असाल तर बिंदास अप्लाय करून द्या.

latest jobs in kashmir

👉 सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी क्लिक करा 👈

हा प्रोग्राम काय असणार आहे latest jobs in kashmir

latest jobs in kashmir

प्रॉपर्टीवर असे लक्ष ठेवा नाहीतर नंतर पश्याताप होईल

ट्रेनिंग काय काय प्रोवाइड केली जाणार
अप्लाय कसं करायचं latest jobs in kashmir
latest jobs in kashmir

👉 तुम्हाला हे माहित आहे का ?

कोण कोणत्या लोकेशन साठी आहे जॉब्स
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!