WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

goa land records शेतकऱ्यांना कोणतेही योजना असो किंवा महसुली कुठलेही काम असेल त्याकरता आवश्यकता असते ती म्हणजे सातबारा उताराची या सातबारा ला डिजिटल करण्यासाठी महाराष्ट्र शासनाने वेळोवेळी मोठ्या प्रमाणात या योजना राबवल्या किंवा मोहिमा राबवून महाराष्ट्रातील सातबारे हे डिजिटल करण्याचा प्रयत्न केला. पण सातबारे डिजिटल करत असताना महाराष्ट्रामध्ये सध्या 50000 पेक्षा जास्त सातबारे आता रद्द होण्याच्या स्थितीत पोहोचलेले आहे.

त्या मागचं कारण काय आहे, जर आपल्या सातबारा मध्ये कुठलाही दूर झाला असेल किंवा काही प्रॉब्लेम असतील तर आपला सातबारा रद्द होऊ शकतो का? आणि जर काही इशूज असतील आपल्या सातबाराच्या डिजिटल प्रतिमा देत ते कशा पद्धतीने दुरुस्त करून घ्यायचे याच विषयाची सविस्तर माहिती जाणून घ्या खालील नुसार…!

goa land records

विनामूल्य सातबारा पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा https//bhulekh.mahabhumi.gov.in/

सातबारा उताऱ्यामध्ये चुका; पुणे विभागात ५० हजार सातबारे उतारेही सदोष

goa land records

जनावरांतील लसीकरणाचे वेळापत्रक

१९ हजार ६११ सातबारा उतारांमध्ये चुका goa land records

karnataka land records app

👉 संपूर्ण सविस्तर माहितीसाठी येथे क्लिक करा 👈

12 महिने चालणारे TOP 5 व्यवसाय

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!