WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

1 acre agricultural land for sale राजाचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस साहेब यांनी अतिक्रमण केलेल्या गारान जमिनी संदर्भात एक महत्त्वाचा निर्णय घेतला आहे त्या निर्णयानुसार राज्यातील गायरान जमिनीवरील अतिक्रमण ण आठवले जाणार नाही.

अतिक्रमण केलेल्या जमिनी अतिक्रमण करणाऱ्या लोकांच्या नावे करून दिले जाणार आहे. मालकी हक्काबाबत शेत बांधावरून होणारे वाद, जमिनीच्या ताब्या बाबतचे वाद, रस्त्याचे, शेतजमीन मोजणी भरून होणारे वाद अशा विविध वादाच्या घटना शेतजमिनीच्या मोजणीवरून घडतात.

1 acre agricultural land for sale

👉 या योजनेचा फायदा कोणाला येथे पाहा 👈

शेत जमिनीचा ताबा वहिवाट बाबत शेतकऱ्यातील आपापसातील वाद मिटविण्यासाठी आणि समाजामध्ये सलोखा निर्माण होऊन एकमेकांमधील सौख्य, सौहार्द वाढीस लागण्यासाठी एका शेतकऱ्याच्या नावावरील शेत जमिनीचा ताबा दुसऱ्या शेतकऱ्याकडे, सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

1 acre agricultural land for sale प्रत्येक गावाला भरपूर गायरान जमिनी होती परंतु त्या गायरान जमिनीवर अनेक लोकांनी अतिक्रमण केले होते त्या अतिक्रमण काढण्यासाठी तहसील कार्यालय मार्फत अतिक्रम केलेला लोकांना नोटीस पाठवण्यात आल्या होत्या तरी गायरान अतिक्रमण केलेल्या लोकांनी गायरान जमिनीवर ताबा सोडला नव्हता. तर काही लोकांनी अतिक्रमण केलेल्या जमिनीवर घरे बांधले होते.

1 acre agricultural land for sale

👉 पाहा सविस्तर माहिती 👈

केवळ दोन हजार रुपये खर्च

1 acre agricultural land for sale

👉 या योजनेचा फायदा कोणाला 👈

सलोखा योजनेमुळे समाज व शेतकऱ्यांचे होणारे फायदे 1 acre agricultural land for sale

काय आहे सलोखा योजना ?

बांबू लागवड अनुदान योजना 2024

1 acre agricultural land for sale
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!