WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Farmer Pension Scheme PM किसान सन्मान निधी अंतर्गत जर पात्र असाल वार्षिक सहा हजार रुपये 100% अनुदानावर केंद्र शासनाच्या माध्यमातून जर मिळत असतील तर महत्वाची माहिती केंद्र शासनाच्या माध्यमातून जे लाभार्थी पी एम किसान सन्मान निधी योजनेमध्ये नोंदणी करत आहे. अशा शेतकऱ्यांच्या खात्यात आतापर्यंत 14 हप्ते जमा करण्यात आलेले आहे.

आता येणारा जो पंधरावा हप्ता आहे केंद्र शासनाच्या माध्यमातून जे शेतकरी पीएम किसान सन्मान योजने मध्ये पात्र आहे, अशा पात्र शेतकऱ्यांच्या खात्यावरती कधी पैसे जमा केले जाणार आहे म्हणजे पंधरावा हप्ता कधी खात्यामध्ये जमा केला जाणार आहे या संदर्भातील माहिती या लेखा द्वारे जाणून घ्या.

Farmer Pension Scheme 

या शेतकऱ्यांचे कर्ज झाले माफ; तुमचे झाले की नाही पहा

कधी मिळणार 15 वा हप्ता

Farmer Pension Scheme 

मागेल त्याला योजना, तुमचं नाव आहे का?

पी एम किसान योजना नोंदणी/चेक 📝 Farmer Pension Scheme 

PM किसान हप्ता चेक करण्यासाठी 👀 👉 येथे क्लिक करा

💁इतर माहितीसाठी 📑 👉येथे क्लिक करा

हे लाभार्थी होणार अपात्र ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!