WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ICICI Bank Vacancy In Pune वेळेनुसार मोबाईल किंव्हा कॅम्प्युटर मधून काम करा घरबसल्या काम बारावी पास असलेल्या पदवीधरांसाठी सुवर्णसंधी अर्ज करण्यासाठी फिस सुद्धा नाही. घरबसल्या वेळेनुसार काम करून चांगले उत्पन्न मिळवण्याच्या शोधात असेल तर भारत देशातील सर्व राज्यात आणि जिल्हा ग्रामीण शहरी भागातील लोकांच्या सेवेत पोहोचलेली बँक म्हणजे ICICI बँक या बँकेत घरबसल्या काम करून चांगले उत्पन्न तुम्ही सुद्धा करू शकणार आहात,

यामध्ये बँकच्या काही नवीन सुविधा सुरू करू शकतात किंवा त्याबद्दल काही अपडेट्स आणते त्याची माहिती ग्राहकांना देणे असे सुविधाबद्दल समजावून सांगण्याचा प्रकारची सोपी काम असतात आणि त्यामुळे तुम्ही जर बारावी पास असाल तर तरी देखील या जॉब किंवा बिजनेस साठी अप्लाय करू शकता. याबद्दल संपूर्ण सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा. ICICI Bank Vacancy In Pune 

ICICI Bank Vacancy In Pune 

या पोस्ट साठी अप्लाय करू शकता ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!