WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

YSSTP Bharti 2023 युवा शिक्षा सक्षमीकरण आणि तंत्रज्ञान प्रसारण, पुणे यांचे आस्थापनेमधील खालील संवर्गातील पदे भरण्याकरिता पात्र उमेदवारांकडून दि. १२.१०.२०२३ ते दि. २६.१०.२०२३ या कालावधीत अर्ज मागवण्यात येत आहे. युवा शिक्षण सक्षमीकरण आणि तंत्रज्ञान प्रसारण यांच्या मार्फत भरती राबविण्यात येत आहे. या भरती साठी अर्ज करण्याअगोदर PDF वाचून अर्ज करा खाली लिंक दिलेली आहे. आणि अर्ज कोठे करावा, पात्रता काय आहे, वयोमर्यादा, अर्ज पद्धत, कॅटेगरी, Gender Eligibility, वेतन, निवड प्रक्रिया, अर्ज फी, परीक्षेचे स्वरूप, नियम व अटी संपूर्ण माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

👉 पाहा सविस्तर माहिती

YSSTP Bharti 2023

आवेदन पत्र, वेतनमान आणि इतर माहिती

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!