WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Bachat Gat Loan Interest Rate उमेद म्हणजे महाराष्ट्र राज्य ग्रामीण जीवन्नोती अभियान अंतर्गत कार्यरत समुदाय संसाधन व्यक्ती त्यानंतर प्रेरिका त्यानंतर सखी तसेच बिजनेस डेव्हलपमेंट सपोर्ट पर्सन म्हणजे बीडीएसपी यांच्या मासिक मानधनात शासनाकडून वाढ करण्यात आलेली आहे.

तसेच या अभियानांतर्गत स्थापन झालेल्या स्वयसहायता समूहांच्या म्हणजे महिला बचत गटांचा फिरता निधी यामध्ये सुद्धा वाढ करण्यात आली आहे या संदर्भामध्ये दिनांक 26 सप्टेंबर 2023 रोजी महाराष्ट्र शासनाच्या ग्रामविकास विभागाकडून हा जीआर प्रकाशित करण्यात आला आहे. हा जीआर डाऊनलोड करायचा असेल तर या जी आर ची लिंक खाली दिलेली आहे.

bachat gat loan

📑 जी आर पाहण्यासाठी क्लिक करा

प्रस्तावना :-

Bachat Gat Loan Interest Rate 

PM किसान योजनेचा 15 वा हप्ता यादिवशी; कृषी विभागने केले जाहीर

Bachat Gat Loan Interest Rate सदर अभियान या ठिकाणी राबविण्यात येत आहे ?

अभियानांतर्गत स्थापन स्वयं सहाय्यता गट

Bachat Gat Loan Interest Rate शासन निर्णय :-

Bachat Gat Loan Interest Rate 

महिलाओं के लिये खुशखबर! मिलेंगे पूरे 6000 रुपये, सरकार ने क‍िया ऐलान…

समुदाय संसाधन व्यक्ती [Community Resource Person-CRP] प्रेरिका (ICRP)/ सखी / Business Development support Person मानधन वाढ :-

अ. क्रसमुदाय संसाधन व्यक्तीं (Community Resource Person CRP) / प्रेरिका (ICRP ) / सखी / Business Development support Person (BDSP)कामाच्या मुल्यमापन / कामाच्या वर्गवारीनुसार सद्य:स्थितीत देय असलेले कमाल मासिक मानधनमासिक मानधनामध्ये प्रती व्यक्ती प्रति महा करावयाची मानधन वाढकामाच्या मुल्यमापन/कामाच्या वर्गवारीनुसार सुधारीत कमाल देय असलेले एकूण मासिक मानधन
प्रेरिका (ICRP )३०००३०००६०००
बॅंक सखी३०००३०००६०००
आर्थिक साक्षरता सखी (FLCRP) ३०००३०००६०००
पशु सखी३०००३०००६०००
कृषी सखी३०००३०००६०००
अ. क्रसमुदाय संसाधन व्यक्तीं (Community Resource Person CRP) / प्रेरिका (ICRP ) / सखी / Business Development support Person (BDSP)कामाच्या मुल्यमापन / कामाच्या वर्गवारीनुसार सद्य:स्थितीत देय असलेले कमाल मासिक मानधनमासिक मानधनामध्ये प्रती व्यक्ती प्रति महा करावयाची मानधन वाढकामाच्या मुल्यमापन/कामाच्या वर्गवारीनुसार सुधारीत कमाल देय असलेले एकूण मासिक मानधन
मत्स्य सखी ३०००३०००६०००
वन सखी३०००३०००६०००
८.मास्टर CRP (कृषी)४५०० १५०० ६०००
कृषी उद्योग सखी३५००२५००६०००
१०Business Development support Person (BDSP)३५००२५००६०००
११कृतिसंगम सखी४५००१५००६०००

PhonePe कडून झटपट कर्ज कसे घ्यावे किंवा कसे मिळवावे

सोय सहायता गटांना अतिरिक्त फिरता निधी :-
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!