Krushisamrat

Loan Resource App जरी PhonePe एक ऑनलाइन मनी ट्रान्सफर ऍप्लिकेशन आहे, परंतु PhonePe ऍप्लिकेशनद्वारे त्याच्या वापरकर्त्यांच्या गरजा लक्षात घेऊन, अशा काही प्लॅटफॉर्मना त्यांचे भागीदार बनवले आहे जे वैयक्तिक कर्ज देतात. अशा प्लॅटफॉर्मचे बॅनर आणि लिंक. त्याच्या प्लॅटफॉर्मवर PhonePe ऍप्लिकेशनचा समावेश आहे. म्हणजे, नागरिक घरबसल्या फोन पे मोबाइल ॲप डाउनलोड करू शकतात आणि प्लॅटफॉर्म वापरून वैयक्तिक कर्जासाठी अर्ज करू शकतो.

Loan Resource App जर एखाद्या व्यक्तीला PhonePe द्वारे कर्ज घ्यायचे असेल, तर तो थर्ड पार्टी वेबसाइट किंवा ॲप्लिकेशन वरून Phone Pe द्वारे कर्ज मिळवू शकतो. तर कश्याप्रकारे मिळणार phone pe वरून कर्ज आणि यासाठी अटी व शर्ती काय आहे आणि लोण साठी अप्लाय कसा करावं याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Loan Resource App

PhonePe वरून झटपट कर्ज कसे घ्यावे?/ लोण घेण्यासाठी ही माहीती टाका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!