WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Crop Insurance App Download राज्याचा हिस्सा कंपन्यांना प्राप्त झाल्यानंतर नुकसानग्रस्त शेतकऱ्यांना पिक विमा रक्कम लवकरच मिळणे अपेक्षित आहे त्या संबंधित या ठिकाणी जीआर सुद्धा काढण्यात आलेला आहे. 18 सप्टेंबर 2023 रोजी हा जीआर करण्यात आलेला आहे प्रधानमंत्री पिक विमा योजनेअंतर्गत खरीप हंगाम सन 2022 साठी पिक विमा हप्त्यापोटी उर्वरित राज्य अनुदान 61 कोटी 52 लाख 35 हजार 981 इतकी रक्कम विमा कंपन्यांना आदर करण्यासाठी वितरित करण्याबाबतचा हा जीआर आहे याची लिंक खाली दिलेली आहे.

Crop Insurance App Download 

PhonePe कडून झटपट कर्ज कसे घ्यावे किंवा कसे मिळवावे

प्रस्तावना

Crop Insurance App Download 

अखेर खताला अनुदान सुरू

Crop Insurance App Download शासन निर्णय

Crop Insurance App Download 

👉 जी आर पाहण्यासाठी क्लिक करा 👈

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!