WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Bachat Gat Yojana महिलांसाठी अतिशय महत्त्वपूर्ण ही माहिती आहे मुख्यमंत्री महिला सक्षक्तीकरण अभियान माध्यमातून महिलांच्या योजना प्रभावीपणे राबवणार महिला व बालविकास मंत्री अदिती तटकरे यांनी सविस्तर माहिती दिली आली आहे. महिलांना संघटित करणे, प्रशिक्षित करणे, स्वालंबी करणे, महिला संदर्भातील शासकीय योजना लोकाभिमुख करून त्यांच्या अंमलबजावणी करणे, सर्व शासकीय यंत्रणांचे प्रतिनिधी एकत्र येऊन योजनेचा लाभ लाभार्थ्यांना देणे, या उद्देशाने सर्व जिल्ह्यांमध्ये 2 ऑक्टोंबर 2023 ते दिनांक 1 ऑक्टोंबर 2024 या कालावधीत राज्यामध्ये मुख्यमंत्री महिला सशक्तिकरण अभियान मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे व मुख्यमंत्री देवेंद्र फडवणीस उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्या मार्गदर्शनाखाली हे अभियान प्रभावीपणे राबविण्यात येणार आहे. याबद्दल संपूर्ण महिला व बालविकास मंत्री अदिती तटकरे यांनी दिली आहे.

Bachat Gat Yojana 

ST प्रवाशांना आनंदाची बातमी! आता एसटीच्या प्रवाशांना…..

योजेअंतर्गत महिलांना कशाप्रकारे लाभ दिला जाणार

Bachat Gat Yojana 

कापूस बाजारभाव 2023 असे राहणार

Bachat Gat Yojana या अभियानांतर्गत विविध शासकीय योजनेचा लाभ

Bachat Gat Yojana 

थेट कर्ज योजना, सरकारकडून मिळवा 1 लाखांपर्यंत कर्ज

महिलांचा फायदा कशा पद्धतीने होणार

Bachat Gat Yojana 

प्रॉपर्टी मधील अवैध कब्जा कसा काढावा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!