WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

PM Kisan Khad Yojana पी एम किसान योजनेअंतर्गत लाखो शेतकऱ्यांवर अपात्रतेची टाकी तळवार होती व अशा शेतकऱ्यांना तात्काळ त्यांची पात्रता पूर्ण करून घेण्याचे आदेश देण्यात आले होते परंतु तरीसुद्धा त्या शेतकऱ्यांनी ही पूर्तता पूर्ण न केल्यामुळे अख्या देशातील लाखो शेतकऱ्यांना पीएम किसान सन्मान निधी योजनेच्या पंधरा व्या हप्ता साठी अपात्र करण्यात आले. तर या 15 व्या हप्ता साठी कोणत्या राज्यातील जास्त शेतकरी अपात्र करण्यात आले आहे आणि तुम्ही सुद्धा या योजनेअंतर्गत पात्र आहात का नाही याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

PM Kisan Khad Yojana 

अपात्र शेतकरी कोण आहे / या जिल्ह्यातील सर्वाधिक लाभार्थी अपात्र

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!