WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Chola Business Loan PM Mudra loan तरुणांनो व्यवसाय करायचय पण पैसे नाहीत तर केंद्र शासनाची ही योजना देतेय 10 लाख रुपये पर्यंत कर्ज नवीन जी आर आला आता लगेच कर्ज मंजूर होणार बेरोजगारांसाठी घोषणा, 50 हजार पासून 10 लाख रुपये पर्यंत कर्ज दिले जाणार व्यवसायिकांना महिला उद्योजकांना तसेच सर्व उद्योजक उद्योजिका यांना प्रोत्साहन देण्यासाठी आणि आर्थिक मदत करून नवा उद्योजक घडविण्यासाठी ही योजना सुरू करण्यात आली आहे,

Chola Business Loan या योजनेचा अनेक उद्योजक आणि उपभोग घेतला आहे. परंतु मागील काही वर्षात अनेक बँक हे कर्ज देत नसल्याचे अनेक युवकांनी तक्रार केल्याने यावर आता केंद्र सरकारने अधिसूचना केली आहे. तर योजनेचा लाभ काश्याप्रकारे मिळणार आणि अर्ज कोठे व कसा करावा याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Chola Business Loan

प्रधानमंत्री मुद्रा योजना कर्जाचे वर्ग, योजनेचा उद्देश, अर्ज पद्धत

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!