WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Farmer Pension Scheme पीएम किसान सन्मानित योजनेअंतर्गत पात्र असणाऱ्या शेतकऱ्यांसाठी एक अत्यंत आनंदाची बातमी समोर आली आहे पीएम किसान सन्मान निधी योजनेचे हप्ते हे चार महिन्याचे अंतराने दिले जातात परंतु आगामी पंधरावा हप्ताह या तारखेच्या अगोदरच पात्र असणाऱ्या शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा करण्यात येणार आहे. कारण की पुढील काळात देशांत भरपूर साऱ्या निवडणूक आहे

Farmer Pension Scheme ज्यामध्ये भरपूर साऱ्या राज्यातील स्थानिक स्वराज्य संस्थेच्या निवडणुका लागणार आहे त्यामुळे पंधरावा हप्ता शेतकऱ्यांना त्या निवडणुकांच्या अगोदरच देण्याचा निर्णय हा केंद्र शासनाने घेतलेला आहे तर मग काय हे संपूर्ण अपडेट आणि हप्ता कधी देण्यात येणार आहे याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Farmer Pension Scheme 

या योजनेचा पुढील हप्ता केव्हा मिळू शकतो ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!