WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Ration Card Update महाराष्ट्राच्या अन्न नागरी पुरवठा व ग्राहक संरक्षण विभागाने रेशन कार्ड धारकांसाठी एक मोठा निर्णय जाहीर केला असून ठराविक रेशन कार्ड धारकांना प्रत्येक महिन्याला प्रति लाभार्थी एक ठराविक रक्कम देण्याचे जाहीर केले आहे म्हणजे रेशन कार्ड वर कुटुंबातील जितक्या सदस्यांची नावे असतील तर सर्वांच्या नावाने महाराष्ट्र शासनाकडून पैसे दिले जाणार आहे कोणकोणत्या जिल्ह्यांमध्ये ही योजना राबविली जाणार आहे लाभ मिळवण्यासाठी पात्रता काय असेल तसेच लाभ मिळवण्याकरिता एक अर्ज भरावा लागणार आहे तो कसा भरायचा अर्जासोबत कोणते कागदपत्र जोडावे लागतील दर महिना प्रत्येक सदस्याच्या नावे मिळणारे रक्कम किती असेल हे सर्व जाणून घेण्यासाठी खालील क्लिक करा. Ration Card Update

योजनेचा लाभ मिळवण्यासाठी काय करावे ?/ अर्जाचा नमुना आणि अर्ज कसा भरावा ? कार्यान्वित प्रमाणभूत कार्यप्रणाली ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!