WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Van Vibhag Bharti महाराष्ट्रामध्ये पात्र उमेदवारास नोकरीची सुवर्णसंधी असून महाराष्ट्र वन विभाग यांच्यामार्फत विविध पदांसाठी भरती जाहिरात प्रसिद्ध करण्यात आलेली आहे त्यासाठी पात्र महिला व पुरुष उमेदवारांकडून ऑफलाइन पद्धतीने या पदांसाठी अर्ज मागविल्या जात आहे अर्ज करण्यासाठी 5 आगस्ट 2023 ही शेवटची तारीख असून या विभागाकडून ठरवून दिलेल्या एलिजिबिलिटी क्रायटेरिया नुसार जर पात्र ठरत असाल तर नक्कीच या पदांसाठी अर्ज सादर करू शकता तर या पदनीहाय रिक्त जागा आणि भरती बाबतची सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Van Vibhag Bharti

पदांची शैक्षणिक व अतिरिक्त पात्रता ?/आवश्यक माहिती

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!