WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Vidhansabha Adhiveshan सुरू असलेल्या पावसाळी अधिवेशनामध्ये विरोधी पक्षाद्वारे शेतकऱ्यांच्या हिताचे भरपूर सारे मुद्दे लावून धरले आहे त्यामध्ये बोगस बियाणे शेतीमालाचे बाजारभाव नियमन अतिवृष्टी नुकसान भरपाईची वितरण यांसारखे मुद्दे मांडले आहे यानंतर सत्ताधारी पक्षाने या मुद्द्यावर आता कठोर कारवाई करण्यास सुरुवात केली आहे तर शेतकऱ्यांसाठी चे कोणते मुद्दे आहे ज्यांना तात्काळ मंजुरी देण्यामध्ये आली आहे आणि हे आणीबाणीची मदत कोणत्या शेतकऱ्यांच्या खात्यामध्ये जमा होईल याबद्दलची संपूर्ण सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Vidhansabha Adhiveshan

अधिनियम दुरुस्ती अथवा कायदा याच अधिवेशनात/सत्ताधाऱ्यांच्या प्रस्तावाला उत्तर

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!