WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Mahavitaran New Update राज्यातील सर्व वीज ग्राहकांसाठी एक महत्त्वाची आणि एक काहीसा दिलासा देणारी बातमी आली आहे देशभरातील वीज ग्राहकांसाठी एक मोठी व चांगली बातमी समोर आली आहे केंद्र सरकार वीजदर निश्चित करण्यासाठी टी ओ डी म्हणजेच टाइम ऑफ डे हा नवा नियम लागू करण्याची शक्यता आहे सध्या महागड्या विजे मुळे सर्वसामान्य जनता त्रस्त व्हायरल झाली आहे.

Mahavitaran New Update अशावेळी केंद्र सरकार एक नवीन फॉर्मुला आणण्याच्या तयारीत आहे ती योजना अमलात आणल्यास वीज बिल जवळपास 20 टक्क्यांनी घटू शकते म्हणजेच 20 टक्के वीज बिल ग्राहकांना कमी येऊ शकते असे सरकारचे म्हणण आहे.

Mahavitaran New Update

हे नवीन नियम आणले जात आहे

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!