WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

New Rules July 2023 महाराष्ट्र शासनाने घेतलेल्या निर्णयानुसार येत्या एक तारखेपासून शनिवार दिनांक 1 जुलै 2023 पासून काही महत्त्वाच्या नियमांमध्ये बदल होणार आहे त्याचा थेट परिणाम सर्वसामान्यांच्या जीवनावर पडणार आहे चालू जून महिना संपला आता फक्त 3 दिवस उरले आहे म्हणजे चार दिवस शिल्लक राहिले आहे तर येत्या शनिवारपासून जुलै महिन्याला सुरुवात होईल प्रत्येक महिन्याच्या सुरुवातीला सरकारकडून काही नियम बदलले जातात त्याचा थेट परिणाम सर्वसामान्य जनतेच्या खिशावर पडतो येत्या शनिवार पासून काही महत्त्वाचे बदल होणार आहे त्याचा परिणाम दैनंदिन जीवनात दिसून येणार आहे.

New Rules July 2023

एक तारखेपासून काय काय बदल होणार आहे

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!