WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Mahila Samman Saving Scheme 2023 राज्य सरकार व केंद्र सरकारच्या माध्यमातून महिलांसाठी भरपूर अशा योजना राबवल्या जातात राज्य शासनाच्या आणि केंद्र शासनाच्या योजनांचा लाभ राज्यातील महिलांनी आतापर्यंत घेतलेला आहे आणि आता अशीच एक नवीन महिलांवर पैशांचा पाऊस पाडणारी योजना राज्य शासनाच्या माध्यमातून सुरू करण्यात आली आहे.

Mahila Samman Saving Scheme

महिला सन्मान बचत प्रमाणपत्र महिला सेविंग सर्टिफिकेट या नावाने या योजनेला ओळखलं जातं २०२३ च्या बजेटमध्ये या योजनेची घोषणा करण्यात आली होती आणि एक एप्रिल 2023 पासून या योजनेची अंमलबजावणी सुरू झालेली आहे. राज्यातील बऱ्याच महिलांना आतापर्यंत या योजनेची माहिती नाही आणि या योजनेचा लाभ नक्की कसा मिळतो योजनेचा लाभ कोण घेऊ शकत अटी पात्रता निकष तसेच या योजनेसाठी कुठे अर्ज करावा याबद्दलची सविस्तर माहिती जाणून घ्या.

Jeevan Umang Table

खाते कोण कोण उघडू शकत

महिला सम्मान बचत पत्र

ठळक वैशिष्ट्य

ठेव / व्याजदर

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

One Response

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!