WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

land purchase agreement महाराष्ट्रमध्ये ज्या व्यक्तीच्या नावावर सातबारा उतारा आहे. त्या व्यक्तीलाच शेत जमीन खरेदी करता येते. असा नियम देखील करण्यात आलेला आहे. परंतु असा नियम आल्यापासून इतर लोकांना शेतजमीन खरेदी करण्याचा मोठा प्रश्न उभा राहिलेला आहे. अनेक लोकांकडे शेती नसते, परंतु त्यांना शेती करण्याची आवड असते.

शेतजमीन घ्यायची आवड तसेच पैसा असून, देखील त्यांना शेतजमीन खरेदी करता येत नाही. कारण त्यांच्या नावावर सातबारा नसतो. परंतु अशावेळी नेमके काय करायचं? हे लोकांना समजत नाही. तर आज आपण ज्या लोकांच्या नावावर सातबारा उतारा नाही आणि त्यांना शेतजमीन खरेदी करायची आहे. त्यांना काय करता येईल? हे जाणून घेणार आहोत.

land purchase agreement

👉 सविस्तर माहिती साठी क्लिक करा 👈

आधीच्या पिढीने विकलेल्या जमिनीची विक्री पत्राची प्रत पुरावा

गाय गोठा अनुदान योजनेअंतर्गत मिळवा 1 लाख 60 हजार रुपयांचे अनुदान!

land purchase agreement

👉 वाचा सविस्तर माहिती 👈

नातेवाईकांच्या नावावर नाव लावू शकता land purchase agreement

land purchase agreement

दुग्धव्यवसाय करणाऱ्यांसाठी फुले अमृतकाळ ॲपचे लोकार्पण

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!