WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

100 kva transformer price {“ek dp ek shetkari Yojana”} एक शेतकरी एक डीपी योजनेबद्दल शेतकऱ्यांना सातत्याने भेडसावत असलेले समस्या म्हणजे वारंवार विजेचा खंडित होणारा प्रवाह कारण शेतातील पिकांना पाणी देण्यासाठी वीज अत्यावश्यक आहे. राज्यातील शेतकऱ्यांना अखंडित वीज प्रवाह उपलब्ध करून द्यावा यासाठी एक शेतकरी आणि एक डीपी योजना पुन्हा चालू केली आहे. या योजनेचे उद्दिष्ट काय आहे लाभ कोणत्या आहे अर्ज कुठे व कसा करावा यासाठी आवश्यक असणारी कागदपत्रे कोणती आहे याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

एक शेतकरी एक डीपी योजनेअंतर्गत शेतकऱ्यांना ट्रान्सफॉर्मर म्हणजे डीपी उपलब्ध करून दिला जातो. यासाठी शेतकऱ्यांना मात्र स्व हिस्सा भरावा लागतो. सर्वसामान्य प्रवर्गातील शेतकऱ्यांना या योजनेअंतर्गत डीपी मिळवण्यासाठी 7 हजार रुपये प्रति एच पि इतकी रक्कम भरावी लागते. तसेच एस सी आणि एसटी कॅटेगरी मधील म्हणजे अनुसूचित जाती आणि अनुसूचित जमातीमधील प्रवर्गासाठी 5000 रुपये प्रति एचपी इतका खर्च करावा लागतो.

100 kva transformer price

👉🏻 अर्ज करण्यासाठी क्लिक करा 👈🏻

या शेतकऱ्यांसाठी ही रक्कम लागू ?

100 kva transformer price

गाय म्हैस गोठा अनुदान योजना साठी अर्ज सुरु; 100% अनुदान मिळणार

आवश्यक कागदपत्रे 100 kva transformer price

100 kva transformer price

सर्व योजनांचे पैसे लाभार्थ्यांना लवकरच UPI मार्फत; RBI चा प्लॅन काय

या योजनेचे उद्दिष्ट काय

अर्ज कोठे करावा 100 kva transformer price

100 kva transformer price

👉 सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!