WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

agriculture extension officer पीक कर्ज फक्त एका रुपयामध्ये 1 लाख 60 हजार रुपयापर्यंत दिला जाणार आहे, नवीन नियम लागू सुद्धा झालेला आहे, ही माहिती महाराष्ट्र राज्याचे सहनोंदणी महानिरक्षक व मुद्रांक अध्यक्ष नंदकुमार काटकर यांच्या माध्यमातून सविस्तर रित्या देण्यात आली आहे. हे पीक कर्ज शेतकऱ्यांना कशा पद्धतीने दिला जाणार आहे पूर्ण डिटेल्स माहिती या लेखाद्वारे जाणून घ्या.

शासनाच्या महसूल आणि वन विभागाने शेतकऱ्यांसाठी मोठा निर्णय घेतला आहे. मागच्या कित्येक काळापासून शेती कर्जाच्या 1 लाख 60 हजार रुपयापर्यंतच्या मुद्रांक शुल्क आकारले जायचे, परंतु शासनाने राजपत्र प्रसिद्ध करत शेतकऱ्यांना 1 लाख 60 हजार रुपयांपर्यंतच्या शेती कर्जासाठी लागणारे मुद्रांक शुल्क पूर्णपणे माफ केले आहे. या निर्णयाची नोंदणी व मुद्रांक शुल्क विभागाकडून अंमलबजावणी सुरू केली आहे, यामुळे शेतकऱ्यांचा भार थोडा हलका झाल्याचे चित्र दिसून येत आहे.

agriculture extension officer

👉 वाचा सविस्तर माहिती 👈

या शेतकऱ्यांना मिळणार 1 रुपयांत पीक कर्ज

एनए प्रक्रियेत मोठी सुधारणा, बघा काय बदलणार?

agriculture extension officer

👉 सविस्तर माहिती साठी क्लिक करा 👈

1 रुपयांत 1.60 लाख रुपयांपर्यंत कर्ज नवीन नियम agriculture extension officer

agriculture extension officer

👉 पीक कर्ज मागणीसाठी भरावयाचा अर्ज 👈

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!