WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

axis cibil score प्रत्येकाला व्यवसायासाठी कर्ज प्रकरण बँकेतून करायचा असते आणि प्रत्येक जण त्यासाठी धडपडत असतं प्रत्येक जण प्रयत्न करत असतो. पण आता विषय काय असेल तर विषय हा आहे की सिबिल स्कोर म्हणजे सिबिल स्कोर ज्यांचा खराब आहे त्यांना बँक कर्ज प्रकरण देत नाही का देत नाही किव्हा सिबिल स्कोर खराब आल्यास कर्ज प्रकरण कसं करायचं किंवा सिबिल स्कोर कसा सुधारला जातो.

आता एखादा उद्योग उभा करायचा असतो आणि त्यासाठी आर्थिक पाठबळ लागतं तर बरेच जन काय करतात साहजिक बँकेत जातात परंतु बँकेत गेल्यानंतर ज्यावेळेला फाईल सबमिट करतात फाईल सबमिट करायच्या अगोदर बँक पहिलं सिबिल स्कोर तपासते रेकॉर्ड तपासते आणि ज्या वेळेस बँकेचे असे लक्षात येते की हा जो कस्टमर आहे त्याचा सिबिल स्कोर खराब आहे सिबिल स्कोर डाउन झाल्यानंतर बँक कर्ज देत नाही.

axis cibil score

👉 असा होईल तुमचा सिव्हिल स्कोअर ठीक 👈

बँकेत गेल्यानंतर ज्यावेळेला फाईल सबमिट करता फाईल सबमिट करायच्या अगोदर बँक पहिलं सिबिल स्कोर तपासते रेकॉर्ड तपासते आणि ज्या वेळेस बँकेचे असे लक्षात येते की हा जो कस्टमर आहे त्याचा सिबिल स्कोर खराब आहे. त्यामुळे बँक याला कर्ज देत नाही किंव्हा सीबिल स्कोर डाउन झाल्यानंतर बँक कर्ज देत नाही.

सिव्हिल स्कोर डाऊन का होतो

axis cibil score

कल्याणकारी मंडळ 1 लाख रु. योजना, असा करा अर्ज?

सिबील स्कोर खराब असल्यानंतर तो सुधारला कसा पाहिजे axis cibil score

axis cibil score

👉 सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी क्लिक करा 👈

सिबिल स्कोर खराब असून कर्ज कुठल्या बँकेतून घेऊ शकता

दररोज 250 रुपये वाचवून तयार होईल 24 लाखांचा फंड, कसा ते वाचा?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!