WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

guarantor home loan मोदी आवास घरकुल योजनेत आता हे सुद्धा लाभार्थी पात्र राज्य सरकारच्या माध्यमातून एक नवीन शासन निर्णय घेऊन या लाभार्थ्यांना योजनेमध्ये समावेश करण्यासाठी मान्यता देण्यात आली आहे. नवीन जो शासन निर्णय घेण्यात आला आहे तो सविस्तर रित्या या लेखा द्वारे समजून घ्या.

शासन निर्णय महाराष्ट्र शासन इतर मागास बहुजन कल्याण विभागाअंतर्गत 30 जानेवारी 2024 रोजी घेण्यात आलेला आहे. या शासन निर्णयामध्ये स्पष्टपणे सविस्तर उल्लेख करण्यात आलेला आहे. तुम्हाला जर पूर्वी घरकुल मिळाले नसेल तर ही माहिती तुमच्यासाठी अतिशय महत्त्वपूर्ण आहे.

guarantor home loan

👉 अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 👈

शासन निर्णय :-

अर्ज 📝 डाऊनलोड करण्यासाठी 👉 येथे क्लिक करा 👈

📑 Gharkul Yojana यादी पाहण्यासाठी लिंक :- 👉 येथे क्लिक करा 👈

या लाभार्थ्यांना मोदी आवास घरकुल योजनेचा लाभ दिला जाणार guarantor home loan

राज्यात ग्रामीण भागात वास्तव्यास असणाऱ्या इतर मागास प्रवर्ग व विशेष मागास प्रवर्गात सोबतच विमुक्त जाती व भटक्या जमाती या प्रवर्गातील पात्र लाभार्थ्यांचा समावेश मोदी आवास घरकुल योजनेमध्ये करण्यास या शासन निर्णय मान्यता देण्यात येत आहे.

पूर्वी ज्या लाभार्थ्यांना घरकुल दिले जात होते मोदी आवास घरकुल योजने मधून इतर मागास प्रवर्ग व विशेष मागास प्रवर्ग यामध्ये आता विमुक्त जाती व भटक्या जमाती या दोन प्रवर्गाचा समाविष्ट करण्यात आलेला आहे यासाठी हा शासन निर्णय घेण्यात आलेला आहे.

guarantor home loan

एक शेतकरी एक डीपी मधून 40,272 डीपी लागणार

अतिशय महत्त्वपूर्ण ही माहिती आहे कारण विमुक्त जाती व भटक्या जमाती जे लाभार्थी विनाकारण अपात्र झालेली होते अशा लाभार्थ्यांना सुद्धा आता मोदी आवास घरकुल योजनेमधून लाभ दिला जाणार आहे. guarantor home loan

पूर्वी जर तुम्ही लाभ घेतला नसेल किंवा अर्ज केला नसेल तर मोदी आवास घरकुल योजनेमध्ये नक्की अर्ज करून घ्या.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!