WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Loan Lene Wala Apps ICICI बँके मार्फत तुमच्या वैयक्तिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी आणि इतर कोणत्याही प्रकारचे कर्ज फेड करण्यासाठी, घर दुरुस्त किंवा अपत्तकालीन परिस्थितीत पैसे पुरवण्यासाठी पैशाची गरज भासल्यानंतर त्वरित पैसे देण्याचा ऑप्शन ICICI डायरेक्ट आहे.

खाली नमूद पैकी कोणत्याही प्रकरणं मधून आवश्यक असलेले लोन घेऊ शकता कमीत कमी व्याजदरात लोन मिळणार आहे हे लोन क्रेडिट प्रोफाइल, मासिक इन्कम आणि महिन्याला किती परतफेड करू शकतात यावर अवलंबून आहे.

घरबसल्या मिळवा जलद कर्ज ✅

पैशाची गरज कोणालाही कधी सांगून येत नाही यासाठी एक तर सेविंग असली पाहिजे आणि दुसरा पर्याय म्हणजे वैयक्तिक कर्ज घेण, ICICI डायरेक्ट कडून चांगल्या व्याजदरावर हे कर्ज मिळतं, तुमच्या पात्रतेनुसार याचा EMI भरावा लागतो.

Loan Lene Wala Apps आयसीआयसीआय बँक खाजगी क्षेत्रातील नावाजलेली बँक आहे, या बँक मार्फत कमीत कमी व्याजदर आहे आणि जलद गतीने वैयक्तिक कर्ज घेऊ शकता, वैयक्तिक कर्जासाठी इतर बँकापेक्षा हि बँक एक चांगला पर्याय आहे.

Loan Lene Wala Apps 

मिळणार 30 लाख रुपये जमीन खरीदीसाठी.

कर्ज घेण्याचे प्रकार

या प्रकरणातील कोणत्याही प्रकारचे कर्ज निवडू शकता, कमीत कमी कागदपत्रात लोन मिळत आहे काहीही वस्तू तारण ठेवण्याची गरज नाही. 1 वर्ष ते 5 वर्षा पर्यंत हप्ता भरण्याची सुविधा, व्याजदरात कोणत्याही प्रकारची वाढ नाही, जलद गतीने कर्ज अकाउंटला पैसे ट्रान्सफर केले जातात, 10.5 टक्के पासून व्याजदर लागेल, 2.25% प्रक्रिया शुल्क आकारले जातील.

Loan Lene Wala Apps 

👉 Loan Apply करण्यासाठी येथे क्लिक करा

पात्रता Loan Lene Wala Apps 

वय कमीत कमी 23 ते 58 वर्ष असेल पाहिजे.

कमीत कमी 2 वर्षे कंपनीत कामाला असावे किंवा स्वतः चा व्यवसाय असावा.

ज्या ठिकानहून कर्ज घेत आहात त्याठिकाणी कमीत कमी 1 वर्ष राहिलेले असावे.

Loan Lene Wala Apps 

घर खरेदी करणाऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, होम लोनवर मिळणार सब्सिडी..

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!