WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Goa Land Records शेजारचा शेतकरी त्रास देतोय का? सारखा बांध कोरतोय, कचरा टाकतोय शेतामध्ये मोकाट जनावरे सोडून देत आहे. शेता शेजारी आग लावल्यामुळे पिकाचे नुकसान होत आहे. शेजारच्या शेतकऱ्यांनी बांधावर झाडे लावले तर शेतात जातानी अडचन होते. झाडाच्या सावलीमुळे पिकाचे नुसकान होते . असा त्रास शेजारच्या शेतकरी देत असेल‌ तर कायदेशीर पणे त्याला कसे थांबऊ शकतो ही माहिती खालिल प्रमाणे.

Goa Land Records 

2 लाख 25 हजार सौर पंपास मंजुरी; आतापर्यंत 94,919 जणांना आले SMS !

बांध कोरत असेल, शेतामध्ये जनावरे सोडत असेल, झऱ्यामधून किंवा कॅनॉल मधून पाणी शेतात येऊन देत नसेल किंवा पिक, शेतीची अवजरे चोरत व मुद्दामहून ते पीक कापून दुसरीकडे टाकून देत असेल तर सर्वप्रथम त्याचा पुरावा म्हणून व्हिडिओ आणि फोटो काढा त्याने त्यावर कायदेशीरपणे त्याला शिक्षा होऊ शकते.

तक्रार कुठे करायची

Goa Land Records 

पहा शेत जमिनीचा प्लॉटचा नकाशा ऑनलाईन

होणारी शिक्षा Goa Land Records 

Goa Land Records 

डेअरी फार्म उघडण्यासाठी 25 टक्के सबसिडी, ऑनलाईन अर्ज सुरू…

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!