WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Coronation Property Buy To Rent शेत जमीन जर का एखाद्या सरकारी प्रकल्पात मग रस्ता असेल महामार्ग असेल धरण असेल किंवा एखाद्या गावाचा पुनर्वसन असेल एखाद्या प्रकल्पात जात असेल तर त्या भागातील शेत जमिनीचा सरकारी बाजारभाव काय आहे हे माहिती असणे आवश्यक असतं इतकच काय तर एखाद्या भागात शेतजमिनीची खरेदी विक्री करणार असाल तर त्या भागातील ही जमिनीचा सरकारी भाव जाणून घेणे गरजेचे असतं.

Coronation Property Buy To Rent आणि जर एखाद्या शहराच्या ठिकाणी एखादा गाळा विकत घेत असाल तर दुकान चालवायचा असेल किंवा ऑफिस सुरू करायचा असेल तर त्या भागातील शेतजमीचा सरकारी भावसुद्धा माहिती असणे आवश्यक असत तर आता घर बसल्या पाच मिनिटात महाराष्ट्रातल्या सगळ्या ठिकाणचे सरकारी भाव मोबाईलवर पाहू शकता ते कसे पहावे सविस्तर जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Coronation Property Buy To Rent 

शहरातील दर व गावातील जमिनीचा सरकारी दर पाह्न्यसाठी क्लिक करा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!