WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Tax Cloud Login आयकर कलम 80d संबंधित संपूर्ण माहिती ज्यामुळे करदात्यांना आयकारात सवलत मिळवण्यासाठी या कलमाचा कसा उपयोग होईल आणि त्यामुळे आयकारात जास्तीत जास्त सूट कशी मिळेल हे लक्षात येईल आयकर कलम 80d मुळे कोणाकोणाला लाभ मिळतो आणि याचे फायदे काय.

वाजवटीचा दावा करण्यासाठी आवश्यक गोष्टी या संदर्भात किती खर्च केला तर वजावट मिळते कोणते व्यक्ती कायद्यानुसार डिपेंडंट असतात 80 DD अंतर्गत किती रुपयांची वजावट मिळते किती प्रकारच्या दिव्यांगतेवर सूट मिळते. याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Tax Cloud Login 

80 DD अंतर्गत किती रुपयांची वजावट मिळते / कोणते व्यक्ती कायद्यानुसार डिपेंडंट असतात ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!