WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Supreme Court Internship जर नोकरी चांगले असेल संपत्ती असेल आर्थिक ज्ञान असेल तर आयुष्यात कोणतेही अडचण येत नाही पण अशाही व्यक्ती असतात जे प्रॉपर्टी कमवतात पैसे कमावतात परंतु सर्व काही एका विशिष्ट काळानंतर मुला मुलींच्या नावे करून मुले आपल्याला सांभाळतील अशी अपेक्षा बाळगतात.

सर्वच मुलं किंवा मुली त्यांच्या पालकांचा सांभाळ करत नाही किंवा त्यांना विचारत नाही असे नाही परंतु असे करणारे पाल्य सुद्धा समाजात बघायला मिळतात मग जर पालकांनी सर्व काही मुलांच्या नावे केले आहे त्यानंतर मुलांनी पालकांना सांभाळायचे नाकारले असेल तर अशावेळी जेष्ठ नागरिकांचे किंवा पालकांचे संरक्षण करतो द मेंटेनन्स अँड वेल्फेअर ऑफ पेरेंट्स अँड जाणून घ्या.

Supreme Court Internship

ज्येष्ठ नागरिक कायदा 2007, काय आहे ज्येष्ठ नागरिकांसाठी न्यायालयाचा कायदा,

माता पिता व जेष्ठ नागरिक यांचा निर्वाह

Supreme Court Internship

12 महिने चालणारे TOP 5 व्यवसाय

Supreme Court Internship हाय कोर्ट ने घेतला हा निर्णय

Supreme Court Internship

399 व 299 रुपयात 10 लाख रुपयांचा विमा उपलब्ध, जाणून घ्या त्याचे फायदे

या आहेत अटी

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!