WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Matru Vandana Yojana प्रत्येक महिला सहा हजार रुपये मिळणार सरकारचा मोठा निर्णय महिलांचे विकास साठी सरकारमार्फत सातत्याने नवनवीन योजना जाहीर केल्या जातात याप्रमाणे केंद्र सरकारने पहिल्या अपात्यासाठी पाच हजार रुपये जाहीर केले होते.

देशाचे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी मातृवंदना योजना दोन जाहीर करण्यात येणार आहे याची घोषणा आरोग्य विभागाने केली आहे. तर याचा लाभ कोण कोणत्या महिलेला मिळणार आणि यासाठी अर्ज कोठे करावा याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

लाभ कुणाला मिळेल, आवश्यक कागदपत्रे

Matru Vandana Yojana 

प्रधानमंत्री मातृ वंदना योजनेसाठी अर्ज कसा करावा ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!