WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Old Pension Scheme Latest News Today पेन्शन संदर्भात अतिशय महत्त्वाची बातमी वाढीव पेन्शन निवडलेल्या कर्मचाऱ्यांना दिलासा देणारी आनंदाची बातमी कर्मचारी भविष्य निर्वाह निधी संघटना हे खाजगी आणि सरकारी कर्मचाऱ्यांचे पेन्शन तसेच इतर महत्त्वाच्या कामाचे नियमन करत असते. निवृत्तीवेतनधारकांच्या आणि कर्मचाऱ्यांच्या भविष्य निर्वाह निधीसाठीच्या अत्यंत महत्त्वाच्या निर्णयामध्ये ईपीएफओचे योगदान खूप मोठे आहे.

Old Pension Scheme Latest News Today ही एक कर्मचाऱ्यांसाठी असलेली महत्त्वाची संघटना असून आता याच कर्मचारी भविष्य निर्वाह निधी संघटनेने एक महत्त्वाचा निर्णय घेतला असून तर काय अहात्वाचा निर्णय याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Old Pension Scheme Latest News Today 

काय आहे वाढीव निवृत्ती वेतन योजना ? / ईपीएफ शिल्लक वाढणार ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!