WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Pik Vima 2022 या शासन निर्णयाच्या माध्यमातून जे पिक विमा शेतकऱ्यांना दिला जाणार होता तो पिक विमा आता शेतकऱ्यांच्या खात्यावर वितरित करण्यासाठी हा शासन निर्णय घेण्यात आला आहे यात कोणकोणत्या कंपन्या आहे हे समजून घ्या.

Pik Vima 2022 

👉 📑 शासन निर्णय पाहा

यात कोण कोणत्या कंपन्या असणार

भारतीय कृषी विमा कंपनी आयसीआयसीआय लोम्बार्ड जनरल इन्शुरन्स कंपनी, त्यानंतर एचडीएफसी ॲग्रो जनरल इन्शुरन्स कंपनी, त्यानंतर ओरिएंटल इन्शुरन्स कंपनी, त्यानंतर युनायटेड इंडिया जनरल इन्शुरन्स कंपनी, युनिव्हर्सल सोम्पो इन्शुरन्स कंपनी, चोलामंडलम एम एस जनरल इन्शुरन्स कंपनी, रिलायन्स जनरल इन्शुरन्स कंपनी, एसबीआय जनरल इन्शुरन्स कंपनी, अशा ह्या नऊ विमा कंपन्या देण्यात आलेल्या आहे.

Pik Vima 2022 

आपके लोन की किस्त (EMI) अब नहीं बढ़ेगी

Pik Vima 2022 शासन निर्णय :-

Pik Vima 2022 

बांध कोरणारे शेतकरी आयुष्यभर रडेल फक्त हे एक काम करा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!