WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

SCSS Interest Rate Calculator 

SCSS Interest Rate Calculator देशात राबवल्या जाणाऱ्या सर्व स्मॉल सेविंग स्कीम म्हणजे लहान बचत योजनांचे व्याजदर दर तीन महिन्याने म्हणजेच वर्षातील प्रत्येक कॉटरला अपडेट केले जातात आता 2023 मध्ये ऑक्टोबर ते डिसेंबर या कालावधीसाठी काय व्याजदर लागू करण्यात आले आहे.

तुम्ही हे वाचलं का ? याची माहिती वित्त मंत्रालयाने म्हणजे मिनिस्ट्री ऑफ फायनान्सने 29 सप्टेंबर रोजी जारी केलेल्या ऑफिस मेमो मध्ये दिली असून कोणत्या योजनांचे व्याजदर बदलले आहे. व्याजदर 2023 24 या आर्थिक वर्षात 1 ऑक्टोबर ते 31 डिसेंबर 2023 या कालावधीसाठी लागू असतील जाणून घ्या खालील नुसार.

SCSS Interest Rate Calculator 

ऑफिस मेमो – पाहा संपूर्ण माहिती

ऑक्टोंबर ते डिसेंबर व्याजदर

SCSS Interest Rate Calculator 

पून्हा एकदा कर्जमाफी जाहीर

SCSS Interest Rate Calculator 

SCSS Interest Rate Calculator 

ऑक्टोंबर ते डिसेंबर व्याजदर

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!