WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Business Loan Quotes सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागांतर्गत विविध योजना राबवल्या जातात या विभागाच्या वतीने अनुसूचित जातीच्या सामाजिक व आर्थिक विकासाकरिता तरुणांना त्यांचा स्वतःचा स्वयंरोजगार उपलब्ध व्हावा या उद्देशाने वैयक्तिक अर्जदारांना उद्योग अथवा व्यवसाय करण्यासाठी कर्ज उपलब्ध करून दिले जाते. जर मातंग समाजातील तरुण असाल तर उद्योग व्यवसायासाठी कर्ज मिळू शकते. मुंबई शहर व उपनगरातील अनुसूचित जातीमधील मातंग पोट जातीतील अर्जदारांनी 10 ऑक्टोबर 2023 पर्यंत अर्ज करण्याची आव्हान साहित्यरत्न लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे आर्थिक विकास महामंडळाच्या वतीने काढण्यात आलेले आहे.

Business Loan Quotes 

महिलांसाठी खुशखबर महिला होणारा आता करोडपती, या अभियानांतर्गत विविध शासकीय योजनेचा लाभ

अर्ज करण्याचे आवाहन

Business Loan Quotes 

या ग्रामरोजगार सेवक नियुक्त्या अवैध

Business Loan Quotes अधिक माहिती

Business Loan Quotes 

पाहा सविस्तर माहिती

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!