WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Howzat Withdrawal 

Howzat Withdrawal गृहकर्ज दीर्घ मुदतीचे असते, त्यामुळे त्यावर व्याजही भरपूर भरावे लागते. प्री-पेमेंट करून हे व्याज टाळता येऊ शकते. गृहकर्जाच्या प्री- पेमेंटसाठी ईपीएफ खात्यात पडून असलेली तुमची रक्कम कामी येऊ शकते. ईपीएफ खात्यातील ९० टक्के रक्कम गृहकर्जाचा भरणा करण्यासाठी काढता येते. गृहकर्ज हे राष्ट्रीयीकृत बँक, नोंदणीकृत सहकारी बँक अथवा नॅशनल हाउसिंग बोर्ड यासारख्या संस्थांकडून घेतलेले असावे, असेही बंधन कारक आहे. ‘होम लोन रीपेमेंट स्कीम अन्वये ईपीएफओ सदस्य आपल्या ईपीएफ खात्यातून गृहकर्जाचा हप्ताही भरू शकतो. कर्मचाऱ्यांना निवृत्तीनंतरच नव्हे तर नोकरी काळातही पीएफमधील बचतीचा उपयोग होतो.

Howzat Withdrawal 

प्रधानमंत्री मुद्रा कर्ज योजना 2023 मुद्रा कर्जासाठी कागदपत्रे, अर्ज प्रक्रिया

तज्ज्ञ काय म्हणतात ?

Howzat Withdrawal यासाठी काय आहे अट ?

Howzat Withdrawal 

2 लाख रुपये डायरेक्ट मिळवा कर्ज फक्त 2 मिनिटात

पैसे कसे काढावे ?

Howzat Withdrawal 

नमो शेतकरी योजनेचा पहिला हप्ता या बँकेत मिळणार

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!