WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

National Investment Fund जर तुमच्या घरच्या महिलांकडे पॅन कार्ड असेल तर मिळूवू शकतात पंधरा हजार रुपये एप्रिल 2023 मध्ये भारत सरकारने खास महिलांसाठी एक अशी योजना काढली की यामार्फत 15 हजार रुपये मिळू शकतात. योजना सुरू करून दोन-तीन महिने झाले आहे त्यामुळे याचा एवढा प्रचार प्रसार झालेला नाही. तर खास महिलांसाठी असणारी ही योजना की ज्यामार्फत 15 हजार रुपये मिळू शकतात.

National Investment Fund ही योजना काय आहे याची पात्रता काय आहे कुठली कागदपत्र लागतात अर्ज करायचा असेल तर कशा पद्धतीने अर्ज करावा कुठे जाऊन तो अर्ज करायचा असतो आणि सर्वात महत्त्वाचे 15000 रुपये कसे बँक अकाउंट वर येऊ शकतात तर याबद्दल सविस्तर अशी माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

National Investment Fund 

वैशिष्ट्ये, लागणारी आवश्यक कागदपत्र

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!