WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Namo Shetkari Sanman Yojana नमो शेतकरी महासमा निधी योजनेचा पहिला हप्ता वितरण करण्यासाठी राज्य शासनाच्या माध्यमातून एक महत्त्वपूर्ण माहिती देण्यात आली आहे. शेतकऱ्यांसाठी ही मोठी बातमी आहे. अनेक लाभार्थी नमो शेतकरी महा सन्मान निधी योजनेचा पहिला हप्त्याच्या प्रत्यक्ष होते आता या लाभार्थ्यासाठी एक महत्त्वपूर्ण माहिती राज्य शासनाच्या माध्यमातून देण्यात आली आहे.

Namo Shetkari Sanman Yojana नमो शेतकरी महा सन्मान निधी योजनेचा पहिला हप्ता गतीने वितरित करणार कृषी मंत्री धनंजय मुंडे यांच्या माध्यमातून ही माहिती देण्यात आली आहे. याबाबत बैठक पार पडण्यात आली आहे या बैठकीच्या माध्यमातून सविस्तर माहिती पहिला हप्ता संदर्भात देण्यात आली आहे तर काय आहे 1 ल्या हप्ता बाबत सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Namo Shetkari Sanman Yojana

पहिला हप्ता कधी मिळणार हप्ता / पी एफ एम एस प्रणाली

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!