WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Self Registration दुर्लक्ष झालेल्या कामगार तसेच मजदूर वर्गाचा सर्वांगीण विकास घडवून आणण्यासाठी केंद्र सरकारने एक योजना आणली आहे. केंद्र सरकारने श्रमिक वर्गासाठी सुरू केलेले एक विशेष अशी योजना याचं नाव आहे ई श्रम कार्ड ई श्रम कार्ड म्हणजे नेमकं काय आहे ई श्रम कार्ड चे फायदे काय आहे आणि कोण कोणते आहे त्याबरोबर ई श्रम कार्ड योजना सुरू करण्यामागचा सरकारचा उद्देश हेतू नेमका काय आहे. कार्ड घेण्यासाठी कोण लाभार्थी असू शकतो किंवा याचा लाभ कोण कोण घेऊ शकतो. त्याबरोबर ईश्रम कार्ड योजनेत सहभागी होण्यासाठी कशाप्रकारे अर्ज करवा संपूर्ण माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा. Self Registration

Self Registration

ई श्रम कार्डचे फायदे काय / योजनेचा लाभ कोण कोण घेऊ शकणार आहे / ई श्रम कार्ड अर्ज पद्धत

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!