WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Policy Definition Government दर महिना फक्त सोळाशे रुपये जमा करायचे ठरवले आणि तेही पुढच्या वीस वर्षांसाठी अगदी सिम्पल जरी कॅल्क्युलेशन केले तर एका वर्षामध्ये 1600 रुपये इंटू 12 म्हणजे 19 हजार दोनशे रुपये. आणि हेच 19200 पुढच्या वीस वर्षांसाठी म्हणजे 19,200 × 20 = 384,000 रुपयांची मॅक्सिमम गुंतवणूक यामधून करता येणार आहे. परंतु वीस वर्ष 20 वर्ष म्हणजे दोन दशक उलटूनही फक्त तीन लाख 84 हजारांचीच बचत करता येणार असेल तर काय फायदा म्हणून वीस वर्षांमध्ये दर महिना फक्त 1600 रुपये जमा करून 12 लाख 60 हजार रुपये कसे होतील याचे गणित याचे गणित पाहा नुसती बचतच नाही तर दांनगट रिटर्न सुद्धा तर काय आहे योजना या अंतर्गत लाभ कश्याप्रकारे घ्यायचा याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Policy Definition Government 

पॉलिसी नेमकी काय आहे ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!