WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Senior Citizen महाराष्ट्राच्या शासनाच्या शोसल जस्टिस स्पेशल असिस्टंट डिपार्टमेंटच्या अधिकृत वेबसाईटवर जेष्ठ नागरिकांसाठी सामाजिक न्याय विभागाच्या विविध योजनांची माहिती उपलब्ध आहे या अधिकृत वेबसाईटची लिंक खली दिलेली आहे. ज्यानुसार जेष्ठ नागरिकांसाठी वृद्धाश्रम योजना किंवा सर्वसाधारण वृद्धाश्रम अनाथ निराधार निराश्रीत ज्येष्ठ नागरिकांचे जीवन जगणे सुसह्य व्हावे तसेच त्यांना हक्काचा निवारा उपलब्ध व्हावा म्हणून शासनाने वृद्धाश्रम ही योजना सुरू केलेली आहे ज्येष्ठ नागरिकांच्या कल्याणासाठी शासनाने सुरू केलेल्या योजनांच्या तपशील व योजनेबद्दल सविस्तर माहिती पाहण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा. Senior Citizen

Senior Citizen

ज्येष्ठांना मिळणाऱ्या सुविधा ?/योजनेचा लाभ कसा घ्यावा ?/योजनेच्या प्रमुख अटी

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!