WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Kapus Khat Vyavasthapan कपाशीला दुसरे खरे कधी टाकावे पहिले खत टाकल्यापासून दुसरे खाते किती दिवसांच्या अंतराने टाकावे कारण भरपूर शेतकऱ्यांची कपाशी एक जून किंवा पाच जूनच्या दरम्यानची कपाशी लागवड आहे कारण भरपूर शेतकऱ्यांनी प्री मान्सून म्हणजे स्वरूप पाणी यायच्या अगोदर लागवड केली होती आणि त्यानी स्पिकलर ठिबक जे सोयी होत्या तर त्यांनी ते कपाशी जगवली परंतु त्या कपाशीला दुसरे खत व्यवस्थापन आता करायचे आहे तर नेमके कसे करावा कोणते खत टाकायवे कापसाला दुसरे खत किती दिवसांच्या अंतराने टाकाव कापूस किती दिवसाचा असतानी दुसरे खत टाकावे दोन खतांमध्ये किती दिवसाची गॅप असावा याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.Kapus Khat Vyavasthapan

Kapus Khat Vyavasthapan

संयुक्त खतासाठी एकरी प्रमाण ?/डीएपी चा फायदा काय ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!