WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Mahila Samman Saving Certificate देशातील सर्वात भारी योजना महिला व मुलींसाठी केंद्र शासनाच्या माध्यमातून सुरू करण्यात आली आहे पोस्ट ऑफिस मध्ये सध्या ही योजना सुरू झाली आहे या योजनेअंतर्गत जर भविष्यामध्ये लाभ घेत असाल मुलींचे भविष्य तर उज्वल होणारच आहे परंतु महिलासाठी सुद्धा अतिशय उपयुक्त ही योजना आहे आतापर्यंत अशी योजना केंद्रशासन किंवा राज्य शासनाच्या माध्यमातून सुरू करण्यात आली नाही या योजनेअंतर्गत गुंतवणूक थोडीफार कराल तर यामधून जे परतफेड मिळणारी जी रक्कम आहे चक्रवाढ व्याज नुसार असणार आहे संपूर्ण सविस्तर अशी माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Mahila Samman Saving Certificate

व्याजदर/ठळक वैशिष्ट्ये

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!