WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

sbi pension fund scheme e tier i एसबीआय ही देशातील सर्वात मोठी बँक आहे, जी वेळोवेळी आपल्या ग्राहकांसाठी एका पेक्षा एक योजना ऑफर करत असते. दरम्यान, बँकेने नुकतीच एक योजना लॉन्च केली आहे, जी एक चांगली कमाई करण्याची संधी देत आहे.

sbi pension fund scheme e tier i

जर तुम्ही दीर्घकालीन गुंतवणुकीच्या शोधात आहात आणि त्यावर तुम्हाला उत्तम परतावा देखील हवा असेल तर, त्यांच्यासाठी बँक (SBI Silver ETF Investment) एक उत्तम संधी घेऊन आली आहे.

sbi pension fund scheme e tier i

👉 वाचा सविस्तर माहिती 👈

एसबीआय म्युच्युअल फंडाने नुकतीच एसबीआय सिल्व्हर ईटीएफ प्लॅन लॉन्च केला आहे, ज्यामध्ये तुम्ही 5000 रुपयांपासून गुंतवणूक सुरू करू शकता, एसबीआय सिल्व्हर ईटीएफबद्दल सांगायचे झाले तर ही एक ओपन-एंडेड एक्सचेंज ट्रेडेड योजना आहे.

जी NFO 24 जून रोजी सबस्क्रिप्शनसाठी उघडेल आणि 27 जून रोजी बंद होईल, NFO कालावधीत प्रत्येक अर्जाची किमान रक्कम 5000 आहे. यामध्ये वाटपाच्या तारखेपासून पाच कामाच्या दिवसांमध्ये गुंतवणूक करू शकता. sbi pension fund scheme e tier i

sbi pension fund scheme e tier i

इंडसइंड बैंक से कैसे मिलेगा होम लोन? जानें सभी शर्तें

माहितीनुसार, SBI म्युच्युअल फंड मुख्यत्वे त्याच्या मालमत्तेपैकी किमान 95-100 टक्के चांदी /किंवा चांदीशी संबंधित साधनांमध्ये आणि 5 टक्के पर्यंत सरकारी सिक्युरिटीजमध्ये पैसे गुंतवते.

अनेक वर्षांपासून, गुंतवणूकदारांचे पैसे गुंतवण्यासाठी सोने हा सर्वात पसंतीचा पर्याय आहे, यामुळे आता सोन्याच्या धर्तीवर सिल्व्हर ईटीएफचा पर्यायही बाजारात आला आहे, जो सध्या उत्तम कमाईचा पर्याय म्हणून समोर येत आहे.

sbi pension fund scheme e tier i

बाजार नियामक सेबीकडून मंजूरी मिळाल्यानंतर, आता सिल्व्हर ईटीएफमध्ये गुंतवणूक करण्याची संधी आहे, ज्यामुळे देशातील अनेक कंपन्यांनी सिल्व्हर ईटीएफ लॉन्च केला आहे, ज्यामुळे तुम्हाला आता सेबी सिल्व्हरमध्ये गुंतवणूक करण्याची संधी आहे. जे SBI म्युच्युअल फंडाने लॉन्च केले आहे.

sbi pension fund scheme e tier i

विना गॅरंटी कर्ज योजना, बेरोजगार तरुणांना लाभ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!